ปีนี้พวกเราก็ต้อนรับน้อง ๆ จาก “ค่ายวิทยาศาสตร์ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ กลุ่มภาคเหนือตอนบน” กันอีกครั้ง เมื่อวันที่ 12 มิถุนายน 2566 ที่ผ่านมา โดยเป็นกิจกรรมที่จัดขึ้นโดยโรงเรียนยุพราชวิทยาลัย แม่ข่ายโครงการห้องเรียนพิเศษฯ หวังว่าน้อง ๆ จะได้รับทั้งความรู้ และความเพลิดเพลินจากการมาเยี่ยมเยียนพวกเรา และหวังมาก ๆ ว่า CompSci จะเป็นหนึ่งในตัวเลือกที่น้อง ๆ อยากมาเรียน 🤩 #แล้วเจอกันนะคะ #CompSci #CSCMU
![](https://www.cs.science.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/349054336_5978386225624057_8193383513975684185_n.jpg)
![](https://www.cs.science.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/353920619_1417415625703853_2190915529117173186_n-1.jpg)
![](https://www.cs.science.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_1772.jpg)
![](https://www.cs.science.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_1775.jpg)
![](https://www.cs.science.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_1780.jpg)
![](https://www.cs.science.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_2948.jpg)
![](https://www.cs.science.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_2953.jpg)
![](https://www.cs.science.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_2957.jpg)
![](https://www.cs.science.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_2967.jpg)
![](https://www.cs.science.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_2969.jpg)