ภาควิชาวิทยาการคอมพิวเตอร์ ขอแสดงความยินดีกับ”นายธเนศ สิงห์ลอ” นักศึกษาระดับปริญญาโท แบบ 2 ที่ได้รับรางวัลชนะเลิศ การประยุกต์ใช้งานแนวปฏิบัติจริยธรรมปัญญาประดิษฐ์ ระดับบุคคล ในบทบาทของนักวิจัย นักพัฒนา ผู้ให้บริการ
ในพิธีมอบรางวัลการประยุกต์ใช้งานแนวปฏิบัติจริยธรรมปัญญาประดิษฐ์ โดยสํานักงานคณะกรรมการดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคมแห่งชาติ เมื่อวันศุกร์ที่ 16 กันยายน 2565 ณ โรงแรมเบสต์ เวสเทิร์น แวนดาแกรนด์ ถนนแจ้งวัฒนะ อำเภอปากเกร็ด จังหวัดนนทบุรี
![](https://www.cs.science.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/307841798_583738640210069_7053636429421553326_n.jpg)